Class A1's Play Center
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Class A1's Play Center

♥ Let's Play ♥

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

[Diary] G.K's World {DSOGI}

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
♥ Kíp Tồ ♥
Missing...
♥ Kíp Tồ ♥

Pet : rainbow

[Diary] G.K's World {DSOGI} Empty
Bài gửiTiêu đề: [Diary] G.K's World {DSOGI}   [Diary] G.K's World {DSOGI} I_icon_minitimeFri Sep 02, 2011 8:45 pm

Mình cần nơi để tự kỉ nên là cái topic này sẽ phục vụ mình về vấn đề tự kỉ 1 mình [Diary] G.K's World {DSOGI} 3573983318
Hnai mình bị không bt cho lắm à nha [Diary] G.K's World {DSOGI} 3573983318

..............................

Mưa đi mà, cứ mưa là đc r, k cần biết to nhỏ, mưa đi mà, k cần ngập, chỉ cần mưa TT
Mưa đi TT 1 tí cũng đc mà, mấy ngày r k mưa mà cứ nằng, nhìn trời đất sao thấy CHÁN !!!
Cứ mưa là phúc lắm r. Biết tại sao lại k mưa mà. Biết rất rõ mà TT
Nhật, Đài, Hàn =.=
Thế này thì bao h mới mưa vại TT
https://twitter.com/#!/smilek_501
♣ Fate Tồ ♣

♣ Fate Tồ ♣

Pet : Twin

Bài gửiTiêu đề: Re: [Diary] G.K's World {DSOGI}   [Diary] G.K's World {DSOGI} I_icon_minitimeSat Sep 03, 2011 4:05 pm

Xin thím nêu' viêt' diary thì thêm ngày tháng cái =="
June Sù

June Sù

Pet : squid

Bài gửiTiêu đề: Re: [Diary] G.K's World {DSOGI}   [Diary] G.K's World {DSOGI} I_icon_minitimeSat Sep 03, 2011 4:39 pm

Nó đang tự kỉ mà !! Khi nào ta cũng phải làm 1 bài
♥ Kíp Tồ ♥
Missing...
♥ Kíp Tồ ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: [Diary] G.K's World {DSOGI}   [Diary] G.K's World {DSOGI} I_icon_minitimeSat Sep 03, 2011 9:23 pm

Mình gét con Dê nhé, đi đâu cũng thấy cái mẹt =='
Diary ng ta thíc viết thế nào kệ ng ta, can dự chi =='
........................
Mình bị hận cái NH nhé, tuần sau àm k đc nữa là chỉ còn cách mà đứng phía sau mà vỗ tay th đấy =.=
Lúc nào cũng thế, lần này là nhẹ nhàng nhất r mà còn k đc nữa là TT
Lần khác mình k quan tâm cơ mà lần này rất rất là muốn đó. Chưa bao h thấy yêu c.nó như này =.=
Sao lần này thấy gét 7 bạn gái nhà mình qá, tuần sau có khi 5 bạn gái ôm cúp luôn r còn chi nựa =.=
June Sù

June Sù

Pet : squid

Bài gửiTiêu đề: Re: [Diary] G.K's World {DSOGI}   [Diary] G.K's World {DSOGI} I_icon_minitimeSat Sep 03, 2011 10:06 pm

diary đã pót ở đây thì cho ngừơi ta xem với... Mà Đang nói ai thế :O
IceCreAm.Ky

IceCreAm.Ky

Pet : Haega

Bài gửiTiêu đề: Re: [Diary] G.K's World {DSOGI}   [Diary] G.K's World {DSOGI} I_icon_minitimeSun Sep 04, 2011 9:59 am

Nói ai thì kệ nó =))
Bạn biết đấy bạn iêu
Cta mà tự kỉ thì chỉ vì chúng nó thôi chứ còn vì ai nữa
♥ Kíp Tồ ♥
Missing...
♥ Kíp Tồ ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: [Diary] G.K's World {DSOGI}   [Diary] G.K's World {DSOGI} I_icon_minitimeMon Sep 05, 2011 11:21 am

On rainy day <3
Mưa . . .
Tôi lại nhớ mấy người r =.=
Nhớ những gì mà mấy người đã hứa, nhưng bây h thì ...
Chẳng biết là bao h =.=
Có phải mấy người đang ở cùng nhau nên nó mới mưa ???
Đấy là lí do t ghét những ngày nắng và nóng đấy
Đơn giản là vì t quá quen r Smile
T chỉ mong mưa càng lớn càng tốt, như Dream Concert năm trc í <3
Có nên đi xem X-Concert k nhỉ???
Hnai t đang rất là TÂM TRẠNG ...

. . .

It's raining
Maybe I'm crying again ...
Hey! You hear me ?
My heart ... Rainy heart <3
♥ Kíp Tồ ♥
Missing...
♥ Kíp Tồ ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: [Diary] G.K's World {DSOGI}   [Diary] G.K's World {DSOGI} I_icon_minitimeMon Sep 05, 2011 11:54 am

T gét 5 người qá, t gét cái cảnh mà mấy b Henecia cứ nhảy tưng tưng lên khi nghe thấy a bảo a sẽ tổ chức Concert đấy =.= Chắc t điên mất. Mấy con ng đấy đâu có biết những gì mà TS đang phải cảm nhận và chịu đựng. Từng ngày một, các bạn cứ vui sướng, hạnh phúc vì KHJ của các bạn, là Hallyu Star, Comeback thì cup no.1 đầy nhà. Cái hạnh phúc của các b chính là cái khó khăn mà c.tôi đang phải chịu đựng đấy =.= Các b chỉ nghĩ đến một mình các b và KHJ =.= Lúc chúng tôi bị báo chí nói này nói nọ thì các bạn lăn ra mà cười c.tôi, r các b bày ra đủ thứ chuyện để nói c.tôi thế này thế nọ. C.tôi đã làm gì các b v. Các b tận hưởng hạnh phúc 1 mình, kể cả những thứ nhỏ nhất cũng chẳng chia sẻ với c.tôi. Chúng tôi phải đứng chen lấn nhau, ùn đẩy nhau, thì các bạn lặng lẽ ngồi yên để tận hưởng cái hạnh phúc đấy. Cùng có chung MỘT idol mà sao các bạn ích kỉ v. Lúc c.tôi bảo vệ idol của c.tôi và của CÁC BẠN thì các bạn có biết đâu, vẫn cứ ngồi đấy, ngồi ở cái nơi gọi là VIP đấy. Các b nhiều tiền, các b thíc làm gì chả đc =.= T biết bây h các bạn đang rất khinh TS chúng tôi phải k, h KHJ của các b là Hallyu Star và trong lòng các bạn cũng đơn giản chỉ có KHJ. Nhưng các bạn có biết cái hạnh phúc thật sự của con người đấy k ? Các b như đang chà đạp lên cái hạnh phúc và mục đích của chính idol các bạn k. Lúc solo thì như này đấy, nhưng nếu DSOGI của c.tôi lại comeback thì sao ? T biết các bạn sẽ bình thường như mọi ngày th, bởi đgiản các bạn chỉ yêu KHJ th chứ có yêu HJL đâu Smile Các bạn hòa thuận đấy, t biết mà, rất hòa thuận là đằng khác, các b biết chia sẻ cho nhau đến hết thì th chứ k q.tâm đến ng ngoài đúng k Smile Lúc c.tôi cố gắng hết sức để thể hiện được cái tình yêu của c.tôi thì các bạn chả làm gì, chỉ thưởng thức xong r đi về, nó là cái thứ để các b giải trí à ??? C.tôi phải chịu đựng như thế nhưng c.tôi cũng chả mong HJL CỦA TS biết đc chuyện này đâu, chỉ xấu mặt cái đất VN này với Fan VN th Smile R thì các b cứ yêu KHJ của các bạn cho thoải mái vào nhưng làm ơn hãy YÊU nó thật sự, chứ đừng có xem nó như là cái thứ giải trí, chán r thì th =.= HENECIA ♥️ KHJ, right ?

...

TS ♥️ HJL

TS ♥️ DSOGI

T nhớ mấy người qá TT *lăn*
h này 1 năm trc : Không còn gì để nói !
♥ Kíp Tồ ♥
Missing...
♥ Kíp Tồ ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: [Diary] G.K's World {DSOGI}   [Diary] G.K's World {DSOGI} I_icon_minitimeTue Sep 06, 2011 11:48 am

2 ngày nữa ...
♥ Kíp Tồ ♥
Missing...
♥ Kíp Tồ ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: [Diary] G.K's World {DSOGI}   [Diary] G.K's World {DSOGI} I_icon_minitimeTue Dec 20, 2011 12:59 pm

ồ, đã lâu k gặp e Diary <3
Chỉ muốn nói 1 câu th Wink

6 năm thật là ngắn ngủi <3

pppppppppppppppp ~~~

p/s: cái này muốn gửi tới 1 người: bạn không hề xứng đáng để được sống với cái danh nghĩa đấy 1 tí nào =.=
♥ Kíp Tồ ♥
Missing...
♥ Kíp Tồ ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: [Diary] G.K's World {DSOGI}   [Diary] G.K's World {DSOGI} I_icon_minitimeTue Dec 20, 2011 1:02 pm

Và cuối cùng...

♥ Kíp Tồ ♥
Missing...
♥ Kíp Tồ ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: [Diary] G.K's World {DSOGI}   [Diary] G.K's World {DSOGI} I_icon_minitimeTue Dec 20, 2011 1:09 pm

Mình muốn được ở nơi này, nơi mà những con người đang có chung một nhịp đập, nơi mà những con người đang chia sẻ những giọt nước mắt hạnh phúc, nơi mà những con người đang sống trong tình yêu ấm áp của 5 ngôi sao, nơi mà những con người đang mang trong mình một màu xanh mãnh liệt, một màu xanh yêu thương và là nơi mà những con người ấy tự hào nhất bởi họ là Triple S ♥

[Diary] G.K's World {DSOGI} Eed4fc477fbace82c6b6786eabd11405_39125813.gps1
♥ Kíp Tồ ♥
Missing...
♥ Kíp Tồ ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: [Diary] G.K's World {DSOGI}   [Diary] G.K's World {DSOGI} I_icon_minitimeMon Jan 23, 2012 9:02 pm

Cảm ơn rất rất nhiều
Cảm ơn vì đã bên cạnh mình suốt thời gian qua
Cảm ơn vì đã cho mình nếm trải được cái gọi là HẠNH PHÚC
Cảm ơn, cảm ơn và cảm ơn
.
.
.
Trong đầu mình giờ chỉ vang lên 2 tiếng "CẢM ƠN" thôi, chẳng biết nói gì nữa. Cảm ơn, cảm ơn các bạn rất nhiều

Vietsub rất rất ý nghĩa
Và mình thích nghe giọng IU hát bài này
.
.
.
.
.
Cảm ơn vì đã bên cạnh mình suốt 3 năm qua, cảm ơn nhiều
Thanks for the memories
♥ Kíp Tồ ♥
Missing...
♥ Kíp Tồ ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: [Diary] G.K's World {DSOGI}   [Diary] G.K's World {DSOGI} I_icon_minitimeMon Jan 23, 2012 9:48 pm

Nhiều lúc tự dưng cảm thấy ghét mình quá Sad thấy hối hận quá Sad Tại sao lúc đấy mình lại ung dung mà cười trước nỗi đau của bác, tại sao lúc đấy mình lại cười trước sự ra đi của a, tại sao lúc đấy mình lại cười trước sự chia ly mà mãi mãi chẳng bao giờ có thể gặp lại Sad hối hận quá Sad cả đêm hôm đấy không ngủ được, nhưng không phải vì buồn, hết chơi bài rồi lại ăn,uống rồi lại trêu anh chị. sáng ra thì tung tăng tung tưởi cầm hộp sữa vừa tu vừa cười nói Sad chán mình thật Sad lúc vào trong ngồi thì nhìn chị khóc, rồi nhìn các cô, các bác gào thét với một khuôn mặt khó hiểu, tại sao phải khóc, tại sao phải vật vã như thế Sad và h mới thấy rằng mình thật là ngu Sad à đấy, cái lúc nghe tin, mặt mình dửng dưng kiểu chả liên quan Sad rồi lúc ngta hỏi a thế nào rồi thì phang 1 từ rất đáng ăn đánh Sad ngây thơ thật, ngây thơ tới một mức ngu dại Sad
.
.
.
.
.
Nhớ anh thật Sad hè năm trước về nhìn thấy ảnh a, tự dưng muốn khóc quá Sad trưa nay chả có xe, 1 thân 1 mình cuốc bộ ra nhà bác chỉ để thăm a Sad xót lắm í Sad đáng nhẽ h này a phải ở đây mừng tuổi cho e Sad phải ở đây chơi với e chứ Sad 2-6 và 5-6 Sad 2 ngày gần nhau Sad chính xác là chỉ 3 ngày nữa là đến sinh nhật a, thế mà Sad nhớ anh quá Sad muốn gặp anh quá Sad muốn ĐƯỢC nghe anh nói quá Sad nhớ mấy cái trò đùa của a thật Sad
.
.
.
.
.
NHỚ ANH QUÁ Sad
16 năm, và e chỉ được sống với anh 9 năm Sad
nhớ anh thật Sad
a mà ở đây thì có lẽ đã có người đèo e đi chơi cả tết rồi Sad
nhớ anh và cảm thấy thương bác quá Sad
bác vẫn buồn mỗi lần nhắc đến anh, và như là gần khóc Sad
và đợt đầu tiên là bác đã khóc, tỏng lúc đang làm đồ ăn Sad
.
.
.
.
.
nhớ a quá, về đây với e đi Sad
♥ Kíp Tồ ♥
Missing...
♥ Kíp Tồ ♥

Bài gửiTiêu đề: Re: [Diary] G.K's World {DSOGI}   [Diary] G.K's World {DSOGI} I_icon_minitimeSat Jan 28, 2012 3:48 pm

Hôm qua sang nhà bà coi lại ảnh, và có a Sad

Nhớ a thật Sad

Thế mà h a k ở đây nữa r Sad

Nhìn cái ảnh thấy t.gian nó qua nhanh quá Sad

Hồi đấy a bé xíu mà ngố ngố tn í [Diary] G.K's World {DSOGI} 3573983318

Cơ mà hình như ngoài ảnh đấy thì chẳng còn ảnh nào của a nữa thì phải Sad
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [Diary] G.K's World {DSOGI}   [Diary] G.K's World {DSOGI} I_icon_minitime

[Diary] G.K's World {DSOGI}
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [Game] Dịch tên của Kíp. What's DSOGI.TSKGP ?
» Happy birthday Kíp (DSOGI.TSKGP ♥)
» [Shop] Kíp {DSOGI} Shop